- 01/08/2023 08:56:00
- Đã xem: 423
- Phản hồi: 0
Hai chiếc xe 45 chỗ phân ra 2 đường. Xe số 1 đón anh chị Xuân-Xuyến HT67 đầu tiên tại nhà thờ Xuân Long, và rẽ sang quốc lộ 56, đón các tham dự viên dọc đường, sau đó đến bùng binh Ngãi Giao và qua hướng Bình Giã, Xuân Sơn, Hòa Bình, tiếp tục vào Lagi Hàm Tân và lên cao tốc đi thấu Vĩnh Hảo...